Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอเชิญเข้าชมข้อมูลทรัพยากรธรรมชาติในต.หนองบอน อ.บ่อไร่ จ.ตราด 

แข่งกีฬาทั่วประเทศ

Go down 
bangping
kruwasan
6 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
ผู้ตั้งข้อความ
BoMBA

แข่งกีฬาทั่วประเทศ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แข่งกีฬาทั่วประเทศ   แข่งกีฬาทั่วประเทศ - Page 3 EmptyTue Dec 25, 2012 3:38 pm

สุดยอดกันทุกรุ่นเลยนะพี่ๆๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
BoMBaY

แข่งกีฬาทั่วประเทศ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แข่งกีฬาทั่วประเทศ   แข่งกีฬาทั่วประเทศ - Page 3 EmptyWed Dec 26, 2012 8:56 pm

ครูครับ กีฬาจังหวัด เค้าจะจัดเมื่อไหร่อ่ะครับ เห็นเงียบเลย
arthit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แข่งกีฬาทั่วประเทศ   แข่งกีฬาทั่วประเทศ - Page 3 EmptyFri Sep 27, 2013 11:24 pm

Laughing Smile 
arthit

arthit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แข่งกีฬาทั่วประเทศ   แข่งกีฬาทั่วประเทศ - Page 3 EmptyFri Sep 27, 2013 11:35 pm

Admin พิมพ์ว่า:
ฟิตร่างกายให้พร้อม ฝึกซ้อมทักษะต่างๆทั้งเท็คนิคแท็กติกให้ดีให้มั่นใจ แล้วไปคัดเลย แปดริ้วมันบ้านเกิดของพ่อไม่ใช่หรือ
ดีใจด้วยกับตำแหน่งรองแชมป์ ไม่ใช่เรื่องง่ายที่ได้เข้าชิง เก่งแล้วละ สนามแห่งนี้จัดโกลสปอร์ตคัพครั้งแรก รุ่น 16 ปี ครูเอาเด็ก15 ปีโรงเรียนเราไปได้แชมป์มาแล้ว รุ่นเจ้าสมมาตร เจ้ายงยุทธไงหลายปีมาแล้วเรื่องรูปเดี๋ยวจะลองค้นดูให้
เก่งมากนะที่โพสต์รูปได้ เว็บนี้ขั้นตอนยุ่งยากพอสมควร เจ้าวีกำลังจะให้สอนให้อยู่ มีรูปแข่งกีฬาใหม่ๆโพสต์มาแบ่งกันดูนะ ตั้งกระทู้ใหม่ที่ห้องคุยกับชุมนุมรักนกก็ได้ ในรูปจำเจ้าโจ เจ้าอ้นได้ คนนั่งขวาสุดใช่เจ้าปรีชาหรือเปล่า
ครูครับ แชมโกสปอตรุ่นนั้นมีผมด้วยน้ะ.......ลืมผม...ฮือฮือ
สุดยอดผู้รักษาประตูในตำนานเลยน้ะครับ.........cheers

แก้ไขล่าสุดโดย arthit เมื่อ Sat Sep 28, 2013 9:52 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
kruwasan
Admin
kruwasan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แข่งกีฬาทั่วประเทศ   แข่งกีฬาทั่วประเทศ - Page 3 EmptySat Sep 28, 2013 10:03 pm

arthit พิมพ์ว่า:
Admin พิมพ์ว่า:
ฟิตร่างกายให้พร้อม ฝึกซ้อมทักษะต่างๆทั้งเท็คนิคแท็กติกให้ดีให้มั่นใจ แล้วไปคัดเลย แปดริ้วมันบ้านเกิดของพ่อไม่ใช่หรือ
ดีใจด้วยกับตำแหน่งรองแชมป์ ไม่ใช่เรื่องง่ายที่ได้เข้าชิง เก่งแล้วละ สนามแห่งนี้จัดโกลสปอร์ตคัพครั้งแรก รุ่น 16 ปี ครูเอาเด็ก15 ปีโรงเรียนเราไปได้แชมป์มาแล้ว รุ่นเจ้าสมมาตร เจ้ายงยุทธไงหลายปีมาแล้วเรื่องรูปเดี๋ยวจะลองค้นดูให้
เก่งมากนะที่โพสต์รูปได้ เว็บนี้ขั้นตอนยุ่งยากพอสมควร เจ้าวีกำลังจะให้สอนให้อยู่ มีรูปแข่งกีฬาใหม่ๆโพสต์มาแบ่งกันดูนะ ตั้งกระทู้ใหม่ที่ห้องคุยกับชุมนุมรักนกก็ได้ ในรูปจำเจ้าโจ เจ้าอ้นได้ คนนั่งขวาสุดใช่เจ้าปรีชาหรือเปล่า
ครูครับ แชมโกสปอตรุ่นนั้นมีผมด้วยน้ะ.......ลืมผม...ฮือฮือ
สุดยอดผู้รักษาประตูในตำนานเลยน้ะครับ.........cheers
ลืมได้ไง แชมป์รุ่น 16 ปี แต่ผู้รักษาประตูคนเก่งเรายังอายุ 14เอง จำได้ และจำได้ด้วยว่า เป็นคนเดียวในทีมที่วอนโดนใบเหลืองสุดๆVery Happy
https://nongbonbird.thai-forum.net
arthit

arthit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แข่งกีฬาทั่วประเทศ   แข่งกีฬาทั่วประเทศ - Page 3 EmptyTue Oct 01, 2013 10:39 pm

ครูครับอรุณรัตน์..เค้าฝากถามไม่เห็นครูสนานเอารูปนักวอลเลมาลงบ้างครับ.........
มีแต่นักฟุตบอล..อะ
kruwasan
Admin
kruwasan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แข่งกีฬาทั่วประเทศ   แข่งกีฬาทั่วประเทศ - Page 3 EmptyThu May 01, 2014 5:34 pm

ปีนี้มีโปรแกรมไปแปดริ้ว แต่มีเหตุไม่ได้ไปเสียนี่
https://nongbonbird.thai-forum.net
kruwasan
Admin
kruwasan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แข่งกีฬาทั่วประเทศ   แข่งกีฬาทั่วประเทศ - Page 3 EmptyThu May 01, 2014 5:38 pm

arthit พิมพ์ว่า:
ครูครับอรุณรัตน์..เค้าฝากถามไม่เห็นครูสนานเอารูปนักวอลเลมาลงบ้างครับ.........
มีแต่นักฟุตบอล..อะ

ครูสนานไม่ถนัดเรื่องเว็บหรอก อีกอย่างวงการวอลเลย์บอลนักเรียนจังหวัดตราดปัจจุบันตกต่ำมากไม่ค่อยมีโรงเรียนใดทำทีมกัน แข่งกันทุกวันนี้เสิฟมือล่างอันเดอร์โยนข้ามเป็นส่วนใหญ่

แข่งกีฬาทั่วประเทศ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3